കോട്ടയം അരമനയിൽ ക്നായി തൊമ്മന്റെ കളിമൺ പ്രതിമ വയ്ക്കുന്ന കൂട്ടത്തിൽ DNA TEST COUNTER മനീഷ് തുടങ്ങുകയും ആദ്യ ടെസ്റ്റ് നടത്തി തന്റെ ശുദ്ധ രക്തവും രാജ രക്തവും തെളിയിക്കുകയും വേണം.

ഇപ്പോൾ കളിമൺ പ്രതിമ വയ്ക്കും. എന്നാൽ പിന്നീട് അതിരൂപതയും KCC യും ഒറിജിനൽ ക്നായി തോമ്മായുടെ പ്രതിമ വയ്ക്കും. കുവൈറ്റിൽ ഇരുന്ന് അരമനയുടെ എവിടെ വയ്ക്കും ? വഴിയരുകിൽ ബംഗാളികൾ വയ്ക്കും. കോട്ടയം മുനിസിപ്പാലിറ്റിയിൽ നിന്ന് ആര് പെർമിഷൻ എടുക്കും? കുവൈറ്റിൽ നിന്ന് KANA യുടെ DNA സർട്ടിഫിക്കറ്റ് അയച്ച് മനീഷ് പെർമിറ്റ് എടുക്കുമോ ? പാഷാണത്തിൽ കൃമി മനീഷ് പെട്ടുപോയി എന്ന് സാരം. പണ്ട് പണ്ട് ഉമ്മൻ ചാണ്ടിയുടെ മൂട് താങ്ങിയപോലെ എല്ലാ കാലത്തും നടക്കുമെന്നാണ് മനീഷ് കരുതുന്നത്. കോൺഗ്രസ്സിൽ നേതൃമാറ്റം വന്നത് മനീഷ് അറിഞ്ഞില്ല. പാണ്ടൻ നായരുടെ പല്ലിന് ശൗര്യം പണ്ടേ പോലെ ഫലിക്കുന്നില്ല.

DNA TEST COUNTER എന്തായി മനീഷേ ? കൈപ്പിഴയിൽ ഒരുപാട് വാലന്മാർ ഉള്ളതായി കേട്ടിട്ടുണ്ട്. അവർ കൈപ്പുഴ ചന്തയിൽ നിരങ്ങുകയും ചെയിതിട്ടുണ്ട്. ഞാനൊരു വെല്ലുവിളി നടത്തിയിരുന്നു. മനീഷ് ചാമക്കാലയുടെ സ്വന്തം വിശ്വാസ്സത്തിൽ ഉള്ള ശുദ്ധരക്തവും ദാവീദിന്റെ രാജരക്തവും തെളിയിക്കാൻ. എന്തേ ഒന്നും മിണ്ടാത്തെ ? എനിക്ക് ഉറപ്പാണ് മനീഷിൽ വാലന്മാരുടെ ചോര അല്ലായെന്ന്. സകല ചിലവും ഞാൻ എടുക്കാം. ജനുവരി 9 ന്. കോട്ടയം അരമനയിൽ ക്നായി തൊമ്മന്റെ കളിമൺ പ്രതിമ വയ്ക്കുന്ന കൂട്ടത്തിൽ DNA TEST COUNTER മനീഷ് തുടങ്ങുകയും ആദ്യ ടെസ്റ്റ് നടത്തി തന്റെ ശുദ്ധ രക്തവും രാജ രക്തവും തെളിയിക്കുകയും വേണം. ദയവായി എന്നെ അറിയിക്കുക. ഞാൻ മലബാറിൽ ഉണ്ട്. വെല്ലുവിളി ഏറ്റെടുത്താൽ ആ നിമിഷം മനീഷിനൊപ്പം ഞാൻ കോട്ടയം അരമനയിൽ ജനുവരി 9 ന് ഉണ്ടാകും.

ക്നായി തൊമ്മന്റെ പ്രതിമ വയ്ക്കുമ്പോൾ എന്തിനാണ് താൽക്കാലിക പ്രതിമ വയ്ക്കുന്നത് മനീഷേ ? അതിരൂപത തീരുമാനിച്ച പ്രതിമ നല്ലപോലെ അല്ലേ വയ്ക്കേണ്ടത് ? അല്ലാതെ ഓരോ ദിവസ്സം ഓരോന്ന് വയ്ക്കാമോ ? ഞാൻ വിചാരിച്ചു ഇന്നും എന്നേയ്ക്കുമായി കോട്ടയം കോർപ്പറേഷന്റെ അനുമതിയോടെ എൻജിനിയറുടെ പ്ലാനും ആർക്കിറ്റെക്റ്ററുടെ പ്ലാനും എല്ലാം വാങ്ങി സ്വർണ്ണത്തിന്റെ പ്രതിമ മനീഷ് വയ്ക്കുമെന്ന്. KCC യുടെ പദ്ധതി ആരാണ് മനീഷേ നിനക്ക് മോഷ്ടിച്ച് തന്നത് ? ഒരിക്കലും വിട്ട് കൊടുക്കരുത് മനീഷേ, നീയും നിന്റെ കൂട്ടാളികളും നൽകുന്ന പണവും പ്രതിമയും ആയിരിക്കണം ക്നായി തോമ്മായുടെ പ്രതിമ ആയി അരമനയിൽ എന്നേക്കുമായി സ്ഥാപിക്കേണ്ടത്. യഥാർത്ഥ ക്നാനായ മാതാപിതാക്കളിൽ മനീഷ് ജനിച്ചത് എങ്കിൽ ഈ ദൗത്യം ആർക്കും വിട്ട് കൊടുക്കരുത്. DNA TEST COUNTER ഉം ക്നായി തൊമ്മൻ പ്രതിമയും മനീഷ് തന്നെ സ്പോൺസർ ചെയ്യണം. മനീഷിന്റെ നിബന്ധനകൾ അനുസ്സരിച്ച് ഓരോ ശിശുവും ഏഴ്‌ ദിവസത്തിനുള്ളിൽ DNA TEST മനീഷിന്റെ TESTING CENTER ൽ ചെന്ന് നടത്തി ക്നാനായ ആണ് എന്ന് ഉറപ്പ് വരുത്തണം. മാതാപിതാക്കൾ ആര് എന്നതല്ല. ശുദ്ധ രക്തവും ദാവീദിന്റെ രാജ രക്തവും എന്ന് ഉറപ്പ് വരുത്തണം. വാലന്മാരുടെ രക്തം ഉള്ള ഒരു കുഞ്ഞിനേയും ക്നാനായ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കൊടുക്കരുത്.

ഗീർവാണം അടിക്കുന്ന മനീഷിന്റെ സ്വരത്തിൽ എന്തേ ഒരു പരുങ്ങൽ ? അങ്ങിനെ പാടില്ല മനീഷേ. നിന്റെ കൂടെ എത്രയോ ആൾക്കാരും അച്ചന്മാരും ഉണ്ട്. അവരെ നീ ചതിക്കരുത്. നിന്റെ രക്തം ശുദ്ധമല്ലേ, പിന്നെന്തിന് പേടിക്കണം. പന്ത്രണ്ട് അടി നീളത്തിൽ നിർമ്മിക്കുന്ന ക്നായി തൊമ്മന്റെ പൂർണ്ണകായ വെങ്കല പ്രതിമ ജനുവരി 9 ന് അരമനയിൽ സ്ഥാപിക്കും എന്ന് വീരവാദം മുഴക്കിയ മനീഷേ, ഇപ്പോൾ എന്തിന് വാക്ക് മാറ്റുന്നു. നീയും നിന്റെ കൂട്ടാളികളും സംഭാവന ചെയ്യുന്ന പന്ത്രണ്ടടി നീട്ടത്തിലുള്ള വെങ്കല പ്രതിമ അഭിവന്ദ്യ മൂലക്കാട്ട് പിതാവ് നേരിട്ട് വന്ന് സ്വീകരിക്കുകയും നിങ്ങളുടെ ചിലവിൽ പ്രതിമ സ്ഥാപനത്തിനുള്ള മറ്റ് ചിലവുകളും വഹിച്ചുകൊണ്ട് പണി പൂർത്തീകരിക്കണം. അല്ലാതെ താൽക്കാലിക മൺ പ്രതിമ കൊടുത്ത് ക്നാനായ സമുദായത്തെ വഞ്ചിക്കരുത്. മനീഷും കൂട്ടാളികളും എന്നേക്കും നിലനിൽക്കാനുള്ള പന്ത്രണ്ടടി ക്നായി തോമ്മാ പ്രതിമ അരമനയിൽ നന്നായി സ്ഥാപിക്കുമെങ്കിൽ എന്തിനാണ് പിന്നീട് അതിരൂപതയോ KCC യോ മാറ്റി പുതിയത് വച്ചോട്ടെ എന്ന് മനീഷ് പറയുന്നത്? അത് പറ്റില്ല മനീഷേ, ആണായാൽ ആണിന്റെ വില നീ കാണിക്കണം. പന്ത്രണ്ടടി നീളത്തിലുള്ള ക്നായി തൊമ്മന്റെ പ്രതിമ നല്ല ഫൗണ്ടേഷൻ ഇട്ട് നല്ല പ്ലാനോടെ നിർമ്മിക്കണം. അതിരൂപതയെ കൊണ്ട് അഞ്ച് നയാ പൈസ്സ മുടക്കിപ്പിക്കരുത്. DNA TESTING COUNTER ജനുവരി 9 ന് തുടങ്ങാൻ ഒരിക്കലും മറക്കരുത്. “ഒരിക്കൽ നുണയൻ എല്ലായിപ്പോഴും നുണയൻ”

ജയ്‌മോൻ നന്തികാട്ട്Categories: Uncategorized

Leave a Reply

%d bloggers like this: