ചേട്ടന്റെ കാലിൽ വീണ് പ്രതിമ എറ്റെടുക്കണം എന്ന് അപേഷിക്കാൻ ഉപദേശിച്ചത് അനിയന്റെ കളി ആയിരുന്നു എന്ന് എല്ലാവർക്കും അറിയാം

✅✅Kടടs പ്രസിഡൻ്റ് നിലപാട് വ്യക്തമാക്കണം.✅✅
സെക്രട്ടറി പറയുന്നു യാക്കോബായക്കാര് പ്രതിമ കൊണ്ടുപോയത് ശരിയായ കാര്യം ആണെന്ന്..KSSട നേതാക്കൾ ഇതിൽ നിന്ന് വിട്ട് നിന്നിട്ടും സെക്രട്ടറി പങ്കെടുത്ത് Kട ട ട നെ കൂടി നാറ്റിച്ചു. അല്ലെങ്കിൽ ജനമധ്യത്തിൽ പങ്കാളി ആക്കി ചിത്രീകരിച്ചു – പല KSടട അനുഭാവികളും പ്രതിമ ചlങ്ങവനത്ത് കൊണ്ടുപോയതിന് എതിരെ രംഗത്ത് വന്നത് ചില. ഉദാഹരണങ്ങൾ മാത്രം..

സെക്രട്ടറിയും പ്രതിമ സ്ഥാപക നേതാക്കളും ക്നാനായ യാക്കോബായക്കാരും ആയി നടത്തിയ ഗൂഡാലോചന ആണ് പ്രതിമ സ്ഥാപനം എന്ന് കോട്ടയം രൂപതയിലെ 95% പേരും വിലയിരുത്തുന്നു..

KSടട എന്ന പ്രസ്ഥാനം ആദ്യം മുളപ്പിച്ചത് ചിങ്ങവനം ട്രസ്റ്റിമാരായ “ചേട്ടൻ ബാവയുടെയും ” ” അനിയൻ ബാവായുടെയും ” ഹോട്ടലിൽ വച്ചായിരുന്നു.- 2018ൽ ആ സമ്മേളനം ഉത്ഘാടനം ചെയ്തത് അനിയൻ ബാവയും..ചരിത്രപണ്ഡിതൻ എന്ന് അറിയപ്പെടുന്ന അനിയൻ ബാവ KSSട ഗ്രൂപ്പുകളിലെ അംഗമായിരുന്നു.. ചരിത്ര പഠനം എന്ന മുഖം മൂടി അണിഞ്ഞ് കോട്ടയം രൂപത വിരുദ്ധ പ്രവർത്തനമാണ് നടത്തിയിരുന്നത് എന്ന് ഇപ്പോൾ ജനത്തിന് ബോധ്യമായിരിക്കുന്നു.:

പ്രതിമ സംഘടകരോട് ചേട്ടൻ ബാവയുടെ കാലിൽ വീണ് പ്രതിമ എറ്റെടുക്കണം എന്ന് അപേഷിക്കാൻ ഉപദേശിച്ചത്. അനിയൻ ബാവയുടെ കളി ആയിരുന്നു എന്ന് അരി ആഹാരം കഴിക്കുന്ന എല്ലാവർക്കും അറിയാം..

അനിയൻ ബാവ രംഗപ്രവേശം നടത്തിയിൽ പ്രതിമ സംഘാടകരുമായി മുൻപ് ഉണ്ടായിരുന്ന ബന്ദം വെച്ച് സംശയം ഉണ്ടാകും എന്ന് ധരിച്ചും.. അനിയൻ ബാവ പ്രതിമയുമായി ചിങ്ങവനത്ത് ചെന്നാൽ ഡിസംബർ ഇരുപത്തി ആറാം തീയതി ഗേറ്റ് പൂട്ടി പോലീസിനെ ചിങ്ങവനം ഭദ്രാസനത്തിൽ എത്തിച്ച പോലെ – അനിയൻ ബാവ പ്രതിമയുമായി ചെന്നാലും അത് സംഭവിക്കും എന്ന് ബേtധ്യമുള്ളത് കൊണ്ട് അനിയൻ ബാവ കർട്ടന് പിന്നിൽ നിന്ന് കളിച്ച കളി ആണ്. ചേട്ടൻ ബാവയെ ശശി ആക്കിയത് എന്ന് മനസ്സിലാക്കാൻ ചേട്ടൻ ബാവയ്ക്ക് ഏതാനും ദിവസം എടുക്കും.

ഈ കളിയ്ക്ക് Kടടട സംഘടന സെക്രട്ടറിയെ പറഞ്ഞ് അയച്ച് കോട്ടയം രൂപത നശീകരണത്തിന് കൂട്ട് നിൽക്കുന്ന ചാര സംഘടനയായി KSSട അധപതിച്ചോ എന്ന് പ്രസിഡൻ്റ് വ്യക്തമാക്കണം..

അധ്യാപകരെയും സംഘടനയെയും. പോലും ദിക്കരിച്ച് സെക്രട്ടറി നടത്തുന്ന ഇടപെടലുകൾ KSടs എന്ന സംഘടന ചിങ്ങവനത്തിൻ്റെ B ടീം ആയോ എന്ന് , ജനങ്ങളോട് തുറന്ന് പറയാൻ താങ്കൾ തയ്യാർ ആകുമോ?

👌👌👏👏ഇതാ കവാടം തുറന്ന് ചാരന്മാരെ ക്ഷണിക്കുന്നു.. കേറി ചെന്ന് കുടുംബമായി ജീവിയ്ക്ക് – .പാത്തും പതുങ്ങിയും നടക്കേണ്ട.. ചാരൻ എന്ന പേരും ഒഴിവാക്കും..👍👍💪

കോട്ടയം അരമനയുടെ മുൻപിൽ നിന്നുകൊണ്ട് ആർത്ത് അട്ടഹസിച്ചവർ ആവശ്യപ്പെട്ടത് മെത്രാനുമായി ചർച്ച നടത്തണം എന്ന്. മെത്രാൻ പ്രതിമ കൈമാറുവാൻ തയ്യാറാണ് എന്നും ചർച്ചക്കായി മുന്നോട്ടുവന്ന ഔദ്യോഗിക സംഘടനാ നേതാവായ തമ്പിച്ചേട്ടനെ അപഹസിച്ച് വിടുകയും ചെയ്തു. എന്നിട്ട് അറസ്റ്റ് ചെയ്തില്ലെങ്കിൽ പോകില്ല എന്ന ഭീക്ഷണി മുഴക്കി അറസ്റ്റ് ചോദിച്ച് മേടിച്ചിട്ട്, ഈ പ്രതിമയെ ചിങ്ങവനത്ത് കൊണ്ട് ചെന്ന് കൊടുത്തപ്പോൾ ഏതു മെത്രാനുമായാണ് ചർച്ച നടത്തിയത്? ഏതു മെത്രാനാണ് അത് അവിടെ സ്വീകരിച്ചു വച്ചത്? അല്മായ പ്രതിനിധി സ്വീകരിച്ചു എന്ന് പറഞ്ഞു വീമ്പിളക്കുന്നവർ എന്തുകൊണ്ടാണ് കോട്ടയം രൂപതയുടെ അല്മായ പ്രതിനിധിയെ അവഹേളിച്ചുവിട്ടത്?

👍👍 ബിബു പൂവപ്പള്ളി മoത്തിൽ💪💪Categories: Uncategorized

Leave a Reply

%d bloggers like this: