ടോമി കൊടുത്ത കൊട്ടേഷൻ സ്ഥലം മാറി ചിങ്ങവനം അപ്രേം സെമിനാരിയിൽ നിപതിച്ചു.

കൊട്ടേഷൻ വ്യാജവൽക്കരപ്പുറം ടോമി കൊടുത്ത കൊട്ടേഷൻ സ്ഥലം മാറി ചിങ്ങവനം അപ്രേം സെമിനാരിയിൽ നിപതിച്ചു. പാവം ഒരു നിമിഷം ശാപ്പാടിന്റെ മുന്നിൽ നിന്ന് മാറാൻ കഴിയാത്ത കൊട്ടേഷൻ ടോമി ഞരമ്പ് രോഗികളോട് ഉടനെ സത്യാഗ്രഹം ഇരിക്കാൻ ആഹ്വനം ചെയ്യുന്നു. ഏഴാം കടലിനക്കരെ ഇവരുടെ ആൽമീയ ഗുരു ബഹുമാനപ്പെട്ട ജോബി പാറക്കച്ചെരുവിൽ അച്ഛൻ യുട്യൂബിലൂടെ വീണമീട്ടി രസിക്കുന്നു. കോട്ടയം രൂപതയുടെ വൈദീകനായി ഒരു സ്ഥലത്തും പച്ച തൊടാതെ അമേരിക്കയിൽ വന്ന് ക്നാനായ രക്തം തിളച്ചു മറിയാൻ തുടങ്ങി. അളക്കാൻ പറ്റാത്ത എന്തൊരു ക്നാനായ സ്നേഹം. പാവം KGF ഉം KGP യും KSSS ഉം കൂടി അഭിവന്ദ്യ മാർ മൂലക്കാട്ട് പിതാവിനെ മാറ്റി കോട്ടയം അരമനയിൽ മെത്രാപ്പോലീത്ത ആയി കുടിയിരുത്തും എന്ന് കരുതി. ആരും പേടിക്കണ്ട, ശത്രു വൈദീക വേഷത്തിൽ കോട്ടയം രൂപതയ്ക്ക് ഉള്ളിൽ തന്നെ ഉണ്ട് എന്ന് മനസ്സിലായില്ലേ. മനീഷ് ചാമക്കാല പറഞ്ഞത് മലബാറിൽ നിന്ന് ജീവനും കൊണ്ട് കൂട്ടത്തിലുണ്ടായിരുന്ന ബംഗാളികളുടെ സഹായത്താൽ ഓടി രക്ഷപെട്ടു എന്ന്. എന്തേ ബഹുമാനപ്പെട്ട ജോബി പാറക്കച്ചെരുവിൽ അച്ഛാ, മലബാറിലെ സ്വന്തം ഇടവകയായ പെരിങ്ങാല പള്ളിയിൽ എങ്കിലും ഒന്ന് സ്വീകരണം ഒരുക്കി അച്ഛന്റെ നാണക്കേട് മാറ്റമായിരുന്നല്ലോ.

ഓ…. ദാണ്ടെ ഉടനെ വരുന്നു അല്ലേ പാറക്കച്ചെരുവിൽ അച്ഛന്റെ അടുത്ത യുടുബ് മേളം. അച്ഛനെ ആരും ഇറക്കി വിട്ടതല്ലല്ലോ. സ്വയം സ്റ്റുഡന്റ് വിസയും അസ്സിദെന്തി പണിയും കൂട്ടുകാരെ കൊണ്ട് കണ്ട് പിടിച്ച് സ്ഥലം വിട്ടതല്ലേ. അന്തസ്സുണ്ടെങ്കിൽ ജോബി അച്ഛാ, കോട്ടയം അതിരൂപതയിൽ തിരിച്ചു വന്ന് ഇതുപോലെ ശർദ്ദിക്ക്. കോട്ടയം രൂപത വിട്ട് അമേരിക്കയിൽ ചെന്ന് നാണം കെട്ട പാരവയ്പ്പ് ദയവായി നിർത്തൂ. അച്ഛൻ ടോമി മ്യാൽക്കരപ്പുറത്തിന് ഉപരി പഠനം നടത്താൻ വന്നിട്ട് ബിരുദാനന്തര ബിരുദവും കഴിഞ്ഞില്ലേ. അല്ല ഡോക്ടറേറ്റും എടുത്തു. ഇനിയെങ്കിലും മലർന്ന് കിടന്ന് തുപ്പി നാറ്റിക്കാതെ ഈ പണി നിർത്തൂ. മനസ്സിൽ കൊടും വിദ്വേഷം വച്ച് പുലർത്തി എന്നും നമ്മുടെ കർത്താവിന്റെ തിരുശരീര രക്തങ്ങൾ കൈകളിൽ ഏന്തുമ്പോൾ തമ്പുരാൻ വേദനകൊണ്ട് കരയുന്ന കാര്യം അച്ഛൻ മറക്കരുത്. ഒളിഞ്ഞും തെളിഞ്ഞും കോട്ടയം അതിരൂപതയേയും അഭിവന്ദ്യ മാർ മൂലക്കാട്ട് പിതാവിനെയും അപമാനിക്കുകയും അപകീർത്തിപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്ന ഹീനമായ പരിപാടി അച്ഛൻ ഇനിയെങ്കിലും നിർത്തി കരങ്ങളും അധരങ്ങളും ശുദ്ധമാക്കൂ.

👆👆👆അമേരിക്കയിൽ നിന്ന് പണം എറിഞ്ഞ് (കോട്ടയം അതിരൂപതയിൽ നിന്ന് plek മേടിക്കാതെ) മാറികെട്ടിയ മക്കളുടെ മാതാപിതാക്കളുടെ സംഘടനയായ KGF തലവൻ പണം എറിഞ്ഞ് വാലില്ലാത്ത കുട്ടി കുരങ്ങൻമാരോട് Hunger Strike (അരമന മുറ്റത്ത്) സതൃഗ്രഹത്തിന് ആഹ്വാനം ചെയ്യുന്നു.

കോട്ടയം അതിരൂപതയെ തകർക്കുന്നതിനായി ഡോളർ എറിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്, അത് കൊണ്ട് നിങ്ങൾ ചാടി കളിക്കടാ കുഞ്ഞിരാമാ, ആടി കളിക്കടാ കുഞ്ഞിരാമാ😂😂🙏

ജയ്‌മോൻ നന്തികാട്ട്Categories: Uncategorized

Leave a Reply

%d bloggers like this: