KSSS എന്ന പന്നിക്കൂട്ടത്തെ വിറ്റ് കിട്ടിയ കാശ് കൊണ്ട് KGF ഉം KGP യും ഉണ്ടാക്കിയ മുൻ KCCNA പ്രസിഡണ്ട് അമിത്ഷാ ( ടോമി ) മ്യാൽക്കരപ്പുറം

KSSS എന്ന പന്നിക്കൂട്ടത്തെ വിറ്റ് കിട്ടിയ കാശ് കൊണ്ട് KGF ഉം KGP യും ഉണ്ടാക്കിയ മുൻ KCCNA പ്രസിഡണ്ട് അമിത്ഷാ ( ടോമി ) മ്യാൽക്കരപ്പുറം,

സമയത്തിന്റെ കുറവുകൊണ്ടും പ്രയോരിറ്റി അനുസ്സരിച്ച് മറുപടി പറയാൻ താങ്കൾ ഏറ്റവും താഴെ കിടക്കുന്നത് കൊണ്ടും TAMPA യിൽ ആടിയ ആട്ടത്തിന് ഇപ്പോഴാണ് സമയം കിട്ടിയത്. മെത്രാപ്പോലീത്തയുടെ അടുത്ത് ആരൊക്കെയോ കാറ്റ് അടിച്ചു വിട്ടപോലെ വിറച്ചു വിറച്ചുകൊണ്ട് തലേന്നത്തെ കെട്ട് മാറാതെ എന്തൊക്കെയോ പറയാൻ ശ്രമിക്കുന്നത് കണ്ടു. ഒരു തലേക്കെട്ടും, മേൽമുണ്ടും, ഒരു വടിയും, ഒരു കയ്യിൽ കുറച്ച് താളിയോലകളുമായി വേണ്ടിയിരുന്നില്ലേ ഉറഹാ മാർ യൗസേപ്പ് മെത്രാന്റെ അടുത്ത് ചെല്ലാൻ. ഒന്നുമില്ലേലും അഭിനവ ക്നായി തൊമ്മൻ എന്ന താങ്കൾ കൂട്ടത്തിൽ പായ്ക്കപ്പലിൽ മാസങ്ങൾ താണ്ടി വന്ന ഉറഹാ മാർ യൗസ്സപ്പ്‌ മെത്രാനെ ( മൂലക്കാട്ട് പിതാവിനെ ) കാണാൻ ഇങ്ങിനെ മദ്യപിച്ച് ചൊടിയും വിറച്ച്, കണ്ഠമിടറി വന്നത് ഒട്ടും ശരിയായില്ല.

*അല്ല അമിത്ഷാ ( ടോമി ), നിങ്ങളുടെ നാട്ടിൽ പല മക്കളും പെന്തക്കൊസ്ത സഭയിലും പിന്നെ കണ്ടാലറിയാവുന്ന വേറെ സഭയിലുമൊക്കെ കുറി വാങ്ങാതെ വിവാഹം കഴിച്ചു പോയിട്ടുണ്ട്. ഈ പിള്ളേർ PLEAK വാങ്ങിയിട്ടില്ല. മൂലക്കാട്ട് പിതാവിന്റെ കുറ്റമല്ലേ ഇതൊക്കെ. അദ്ദേഹത്തെ കണ്ടപ്പോൾ ആ മക്കളെയെല്ലാം പടിയടച്ച് പിണ്ഡം വയ്ക്കണം എന്ന ആവശ്യം ഒരിക്കൽ പോലും അഭിവന്ദ്യ പിതാവിനോട് ചോദിച്ചു കേട്ടില്ല. സമ്മതിക്കല്ല കേട്ടോ, ഇത്തരം മക്കളുടെ അപ്പന്മാരെ നമുക്ക് മുരിക്കിൻ മരത്തിൽ കെട്ടിയിട്ട് തിരണ്ടി വാല് കൊണ്ട് അടിക്കണം. *

സാരമില്ല അമിത്ഷാ ( ടോമി ), അടുത്ത തവണ അഭിവന്ദ്യ പിതാവ് വരുമ്പോൾ മക്കളുടെ കാര്യം കൂടി ചോദിക്കണം. ഏത് കാനോൻ നിയമം അനുസരിച്ച ഈ വിവരം കെട്ട തന്തമാരുടെ മക്കൾ ഇപ്പോഴും ക്നാനായ സമുദായത്തിൽ തുടരുന്നത് എന്ന്. ഇവരൊക്കെ മര്യാദക്ക് പുറത്ത് പോകുന്നില്ലങ്കിൽ Excommunicate എന്ന പദം ഉപോയോഗിക്കാതെ ചവിട്ടി പുറത്താക്കണ്ടേ. പണ്ടത്തെ പോലെ ഈ മക്കളുടെ അപ്പന്മാരെ മഹറോൻ ചൊല്ലാൻ പറയണം. വിടരുത് അമിത്ഷാ ( ടോമി ).

അയ്യേ, എന്താ ഈ കേൾക്കണത് ? TAMPA വികാരിയച്ചൻ ഏതോ പരമ ഭൂലോക തെമ്മാടികളെ പാരീഷ് കൗൺസിലിന്റെ തീരുമാനത്തോടെ ചിലരുടെ പേര് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അപലപിച്ചുവെന്നോ, പിന്നീട് മാപ്പ് കൊടുത്തു എന്നോ ഒക്കെ പറയുന്നത് കേട്ടു. ഈ PLEAK വാങ്ങിക്കാതെ കടിച്ചു തൂങ്ങി കിടക്കുന്ന പിള്ളേരുടെ അപ്പൻ വല്ലതും ഇക്കൂട്ടത്തിൽ ഉണ്ടോ ? ഉണ്ടങ്കിൽ കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി നാല് മേത്തരം തെറി അങ്ങ് പറയണം കേട്ടോ. സാരമില്ല അമിത്ഷാ ( ടോമി ), അടുത്ത തവണ നാലെണ്ണം കൂടുതൽ അടിച്ചിട്ട് വന്നാൽ പ്രകടനം വിറയൽ ഇല്ലാതെ ഗംഭീരമാക്കാം.

ജയ്‌മോൻ നന്തികാട്ട്Categories: Uncategorized

Leave a Reply

%d bloggers like this: